Neidio i wybodaeth am gynnyrch
1 of 1

In Two Minds - The Teifi Valley Coroner Series - Alis Hawkins

In Two Minds - The Teifi Valley Coroner Series - Alis Hawkins

pris rheolaidd £8.99
pris rheolaidd pris gwerthu £8.99
Sêl Wedi Gwerthu Allan
Treth wedi'i chynnwys. Cludiant cyfrifir wrth y til.

Teitl sy'n rhan o gyfres dditectif hanesyddol newydd wedi'i gosod yng nghanol y 1800au yng ngorllewin Cymru. Pan ddarganfyddir corff heb ben ar draeth anghysbell, rhaid i Harry Probert-Lloyd arwain yr ymchwiliad. Ond mae ei dwrio dygn am y gwirionedd yn anesmwytho sawl un.

English Description: One of the titles in a great new historical crime series, set in mid-1800 south-west Wales, for fans of Susan Hill, Conan Doyle and Wilkie Collins. When a faceless body is found on an isolated beach, Harry must lead the inquest. But his dogged pursuit of the truth begins to ruffle feathers.

ISBN: 9781800322707

Awdur/Author: Alis Hawkins

Cyhoeddwr/Publisher: Canelo

Dyddiad Cyhoeddi/Publication Date: 2021-11-30

Tudalennau/Pages: 384

Iaith/Language: EN

Argaeledd/Availability: Available

Edrychwch ar y manylion llawn