Neidio i wybodaeth am gynnyrch
1 of 1

None so Blind - The Teifi Valley Coroner Series - Alis Hawkins

None so Blind - The Teifi Valley Coroner Series - Alis Hawkins

pris rheolaidd £8.99
pris rheolaidd pris gwerthu £8.99
Sêl Wedi Gwerthu Allan
Treth wedi'i chynnwys. Cludiant cyfrifir wrth y til.

Nofel drosedd hanesyddol, wedi ei gosod yng nghefn gwlad gorllewin Cymru yng nghanol y bedwaredd ganrif ar bymtheg. Pan ddarganfyddir corff merch ifanc yn Nyffryn Teifi wrth ddadwreiddio hen goeden, gŵyr Harry Probert-Lloyd, cyfreithiwr ifanc sy'n dychwelyd adref o Lundain yn union pwy yw hi. Dyma'r darganfyddiad y bu'n ei ofni ers amser.

English Description: A great, gripping historical crime thriller, set in the west Wales countryside in the mid-1800s, for fans of Susan Hill, Conan Doyle and Wilkie Collins. When an old tree root is dug up in Teifi Valley, the remains of a young woman are unearthed. Young barrister Harry Probert-Lloyd, forced home by blindness, has been dreading the discovery; he knows exactly whose bones they are.

ISBN: 9781800322691

Awdur/Author: Alis Hawkins

Cyhoeddwr/Publisher: Canelo

Dyddiad Cyhoeddi/Publication Date: 2021-11-30

Tudalennau/Pages: 384

Iaith/Language: EN

Argaeledd/Availability: Available

Edrychwch ar y manylion llawn